Angry Burger
ข้อมูลสมาชิก
ชื่อเล่นเจ๊แทแท
อีเมล์ไม่แสดง
เพศผู้หญิง
วันเกิด29 Aug 1998
อายุ20
ที่อยู่โลกค่ะ
อาชีพนักเรียนค้า
โพสต์47
วันสมัคร15 เม.ย. 2012
เข้าล่าสุด30 มิ.ย 2018
ระดับสมาชิกทั่วไป
เว็บม่ายมี
ซิมโมลิออน 4,353
ดาว 249 8

เพื่อน
biyor
ซิมตอง
dear784533
kungkikg
HaHaHa FoTo
nunxo40xo
bam150143
Yeollyaonl93
เมนูสมาชิก


ข้อความทักทาย
Hi ! Everybody ;






______________________________________________________


Nickname : Nene
Age : 15
Birthday : 29 Aug 1998



STATUS





______________________________________________________

เป็นติ่งไง โอเคป้ะ แต่เป็นติ่งที่ดีจ้ะ :)


Girls' Generation | f(x)